Buɗe Mafi kyawun Zaɓin Hukumar ARM STM32 MCU

Takaitaccen Bayani:

Ƙwaƙwalwar ajiya: Kunna guntu hadedde 32-512KB Flash memory.6-64KB na ƙwaƙwalwar ajiyar SRAM.

Agogo, sake saiti da sarrafa wutar lantarki: 2.0-3.6V samar da wutar lantarki da ƙarfin tuƙi don dubawar I/O.Sake saitin wutar lantarki (POR), sake saitin saukar da wuta (PDR), da mai gano wutar lantarki (PVD).4-16 MHz crystal oscillator.Gina-in 8MHz RC oscillator kewaye da aka gyara kafin masana'anta.Na ciki 40 kHz RC oscillator kewaye.PLL don agogon CPU.32kHz crystal tare da calibration don RTC.

Ƙarfin wutar lantarki: 3 ƙarancin wutar lantarki yanayin amfani: barci, tsayawa, yanayin jiran aiki.VBAT don kunna RTC da rijistar madadin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakkun bayanai

Yanayin gyara kuskure: serial debug (SWD) da JTAG interface.

DMA: 12-tashar DMA mai sarrafa.Abubuwan da ke goyan baya: masu ƙidayar lokaci, ADC, DAC, SPI, IIC da UART.

Uku 12-bit us-matakin A/D masu canzawa (tashoshi 16): kewayon A/D: 0-3.6V.Samfurin dual da iyawa.An haɗa firikwensin zafin jiki akan guntu.

Bayani na ARM STM32 MCU

2-tashar 12-bit D/A mai canzawa: STM32F103xC, STM32F103xD, STM32F103xE keɓaɓɓen.

Har zuwa 112 mai sauri I/O tashar jiragen ruwa: Dangane da samfurin, akwai 26, 37, 51, 80, da 112 I/O tashar jiragen ruwa, duk abin da za a iya taswira zuwa 16 waje katse vectors.Duk sai dai abubuwan shigar da analog na iya karɓar abubuwan da aka shigar har zuwa 5V.

Har zuwa masu ƙidayar lokaci 11: 4 16-bit masu ƙidayar lokaci, kowannensu yana da 4 IC/OC/PWM ko ƙididdigar bugun jini.Biyu 16-bit 6-tashar ci-gaba masu ƙidayar lokaci: har zuwa tashoshi 6 ana iya amfani da su don fitowar PWM.Masu sa ido 2 (mai tsaro mai zaman kansa da mai lura da taga).Mai ƙidayar lokaci: 24-bit down counter.Ana amfani da na'urori masu mahimmanci 16-bit guda biyu don fitar da DAC.

Har zuwa hanyoyin sadarwa guda 13: 2 IIC musaya (SMBus/PMBus).5 USART musaya (ISO7816 dubawa, LIN, IrDA mai jituwa, sarrafa kuskure).3 SPI musaya (18 Mbit/s), biyu daga cikinsu suna da yawa tare da IIS.CAN dubawa (2.0B).USB 2.0 cikakken saurin dubawa.SDIO dubawa.

Kunshin ECOPACK: STM32F103xx jerin microcontrollers suna ɗaukar fakitin ECOPACK.

tsarin sakamako


Kwamitin ARM STM32 MCU kayan aiki ne mai ƙarfi na haɓakawa wanda aka tsara don sauƙaƙe ƙirƙira da gwajin aikace-aikace don mai sarrafa ARM Cortex-M.Tare da fasalulluka masu ƙarfi da ayyuka masu mahimmanci, wannan kwamiti yana tabbatar da cewa ya zama babban kadara ga masu sha'awa da ƙwararru a fagen tsarin da aka haɗa.Kwamitin STM32 MCU yana sanye da wani microcontroller na ARM Cortex-M, wanda ke ba da kyakkyawan aiki da ingantaccen iko.Mai sarrafa na'ura yana gudanar da saurin agogo mai girma, yana ba da damar aiwatar da sauri na hadaddun algorithms da aikace-aikacen lokaci-lokaci.Hakanan hukumar ta haɗa da na'urori daban-daban na kan jirgin kamar GPIO, UART, SPI, I2C da ADC, suna ba da zaɓuɓɓukan haɗin kai don na'urori daban-daban, masu kunnawa da na'urorin waje.Ɗaya daga cikin fitattun abubuwan wannan motherboard shine wadataccen albarkatun ƙwaƙwalwar ajiya.Yana ƙunshe da ɗimbin ma’adanar filasha da RAM, wanda ke baiwa masu haɓaka damar adana adadi mai yawa da bayanai don aikace-aikacen su.Wannan yana tabbatar da cewa ayyukan masu girma dabam da rikitarwa za a iya sarrafa su da aiwatar da su yadda ya kamata a kan allo.Bugu da kari, allunan STM32 MCU suna ba da ingantaccen yanayin ci gaba da goyan bayan kayan aikin haɓaka software daban-daban.Integrated Development Environment (IDE) mai sauƙin amfani yana bawa masu haɓaka damar rubuta lamba, tattarawa da kuma gyara aikace-aikacen su ba tare da matsala ba.Hakanan IDE yana ba da dama ga babban ɗakin karatu na kayan aikin software da aka riga aka tsara da kuma middleware, yana ƙara haɓaka sauƙi da ingantaccen haɓaka aikace-aikacen.Hukumar tana goyan bayan ka'idojin sadarwa daban-daban, gami da USB, Ethernet, da CAN, yana mai da shi dacewa da aikace-aikacen da yawa a cikin IoT, sarrafa kansa, robotics, da ƙari.Har ila yau, yana da zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki iri-iri don tabbatar da sassaucin wutar lantarki bisa ga buƙatun aikace-aikacen.Allolin STM32 MCU suna da dacewa kuma suna dacewa da yawancin allon faɗaɗa daidaitattun masana'antu da allon faɗaɗa.Wannan yana bawa masu haɓakawa damar yin amfani da samfuran da ke akwai da allunan gefe, don haka haɓaka aikin haɓakawa da rage lokaci zuwa kasuwa.Don taimakawa masu haɓakawa, an samar da cikakkun takardu don hukumar, gami da takaddun bayanai, littattafan mai amfani, da bayanan aikace-aikace.Bugu da ƙari, ƙungiyar masu amfani mai aiki da tallafi tana ba da albarkatu masu mahimmanci da taimako don warware matsala da raba ilimi.A taƙaice, hukumar ARM STM32 MCU kayan aiki ne mai wadatuwa da kayan aikin ci gaba da ya dace ga daidaikun mutane da ƙungiyoyin da ke da hannu a cikin ci gaban tsarin.Tare da microcontroller mai ƙarfi, wadataccen albarkatun ƙwaƙwalwar ajiya, babban haɗin haɗin gwiwa da yanayin haɓaka mai ƙarfi, hukumar tana ba da kyakkyawan dandamali don ƙirƙira da gwada aikace-aikacen masu sarrafawa na ARM Cortex-M.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka